Bensoul – Nairobi Lyrics ft Sauti Sol, Nviiri the Storyteller, Mejja

Habari mbaya zimenifikia
Mandugu zangu wananikulia
Kumbe sahani yangu ni sinia
Na inaniuma sana
Yule mpenzi niliaminia
Nikamueka mbele ya dunia
I must be trippin nikikurudia
Umenitesa sana.
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare
Sote tunashare
Ogopa sana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Nairobi Lyrics
BENSOUL Feat. , ,
Play Video ABOUT BENSOUL
More Soul Lyrics
SAUTI SOL NVIIRI THE STORYTELLER MEJJA
  
Wanakula fare
Sote tunashare
Ogopa sana mama
Marashi yako yalinivutia
Siku ya kwanza ulipopitia
Kumbe si mi pekee nilinusia
Yolanda ya lavender
Na mbogi yangu iliniambia
Eti nikusare but sikusikia
I don’ wanna do this shit no more my dear
Najuta kupendana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare
Sote tunashare
Ogopa sana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare
Sote tunashare
Ogopa sana mama
Gonga, gonga like
Gonga, gonga like
Gonga, gonga like
Gonga, gonga like
Rieng, rada
Siku hizi madame ni blanda
Jana cuzo alimkaza
He’s family, ah ah
Get together kwa bed
Hio story tumekataa
Correct All Lyrics by BENSOUL Add Translation
More Lyrics from Kenya More Soul Lyrics More Swahili Lyrics
Afrika Lyrics/ B/ BENSOUL Lyrics
Watch Video
About Nairobi
More BENSOUL Lyrics
Maboy wengine blanda
Watakukulia mama
Na wakuchekeshe sana
Madame madame, eh
Madame wa siku hizi
Wana machali wengi
Nilichapa mmoja juzi
Ikaingia ndani, dive
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare
Sote tunashare
Ogopa sana
Nairobi
Yule anakupea, pia ananipea
Akikuletea, ananiletea
Wanakula fare
Sote tunashare
Ogopa sana mama

Leave a Comment on Bensoul – Nairobi Lyrics ft Sauti Sol, Nviiri the Storyteller, Mejja

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *